Tare da jigilar PV da samfuran ajiyar makamashi zuwa kasuwannin ketare da yawa, sarrafa sabis na tallace-tallace ya kuma fuskanci ƙalubale masu yawa. Kwanan nan, Renac Power ya gudanar da zaman horo na fasaha da yawa a Jamus, Italiya, Faransa, da sauran yankunan Turai don inganta gamsuwar abokin ciniki da ingancin sabis.
Jamus
Renac Power ya kasance yana noma kasuwannin Turai shekaru da yawa, kuma Jamus ita ce babbar kasuwarta, tun da ta kasance ta farko a cikin ƙarfin shigar da wutar lantarki ta Turai shekaru da yawa.
An gudanar da zaman horon fasaha na farko a Renac Power reshen Jamus a Frankfurt a ranar 10 ga Yuli. Ya ƙunshi gabatarwar da shigarwa na samfuran ajiyar makamashi na Renac na gida uku, sabis na abokin ciniki, shigarwa na mita, aiki akan rukunin yanar gizon, da kuma warware matsala don batir Turbo H1 LFP.
Ta hanyar haɓaka ƙwararrun ƙwararru da damar sabis, Renac Power ya taimaka wa masana'antar ajiyar hasken rana ta gida ta motsa cikin mafi rarrabuwar kawuna da babban matsayi.
Tare da kafa reshen Jamus na Renac Power, dabarun sabis na yanki na ci gaba da zurfafawa. A mataki na gaba, Renac Power zai tsara ƙarin ayyukan mai da hankali kan abokin ciniki da darussan horo don haɓaka sabis da garantin abokan ciniki.
Italiya
Ƙungiyar goyon bayan fasaha na gida na Renac Power a Italiya sun gudanar da horon fasaha ga dillalai na gida a ranar 19 ga Yuli. Yana ba dillalai sabbin dabarun ƙira, ƙwarewar aiki mai amfani, da masaniyar samfuran ajiyar makamashi na Renac Power. A lokacin horon, dillalai sun koyi yadda ake warware matsala, sanin yadda ake sa ido a nesa da ayyukan kulawa, da magance matsalolin da za su iya fuskanta. Domin yi wa abokin ciniki hidima mafi kyau, za mu magance kowane shakku ko tambayoyi, inganta matakan sabis, da samar da mafi kyawun sabis na abokin ciniki.
Don tabbatar da iyawar sabis na ƙwararru, Renac Power zai tantance kuma ya ba da tabbacin dillalai. Mai shigar da bokan na iya haɓakawa da sanyawa akan kasuwar Italiyanci.
Faransa
Renac Power ya gudanar da horon ƙarfafawa a Faransa daga Yuli 19-26. Dillalai sun sami horo a cikin ilimin pre-tallace-tallace, aikin samfur, da sabis na bayan-tallace-tallace don haɓaka matakan sabis gabaɗaya. Ta hanyar sadarwar ido-da-fuska, horon ya ba da zurfin fahimtar bukatun abokan ciniki, haɓaka yarda da juna, da kuma aza harsashin haɗin gwiwa a nan gaba.
Horon shine mataki na farko a cikin shirin horar da Faransanci na Renac Power. Ta hanyar horarwar ƙarfafawa, Renac Power zai ba dillalai cikakken tallafin horo na haɗin gwiwa daga tallace-tallace na gaba zuwa tallace-tallace da kuma tantance cancantar sakawa. Manufarmu ita ce tabbatar da cewa mazauna gida za su iya karɓar sabis na shigarwa na lokaci da inganci.
A cikin wannan jerin horon ƙarfafawa na Turai, an ɗauki sabon matakin, kuma wani muhimmin ci gaba ne. Wannan shine matakin farko na haɓaka alaƙar haɗin gwiwa tsakanin Renac Power da dillalai da masu sakawa. Hakanan hanya ce don Renac Power don isar da tabbaci da azama.
Koyaushe mun yi imani cewa abokan ciniki sune tushen ci gaban kasuwanci kuma hanya ɗaya tilo da za mu iya samun amincewarsu da goyon bayansu ita ce ta ci gaba da haɓaka ƙwarewa da ƙima. Renac Power ya himmatu wajen samar wa abokan ciniki ingantattun horo da ayyuka da kuma zama amintaccen amintaccen abokin masana'antu.