Wannan lokacin rani,kamar yaddazafin jikiyana kara karuwa,Cibiyar samar da wutar lantarki ta duniya ba za ta iya samar da isasshiyar wutar lantarki ba don biyan buƙatun wutar lantarki da ake fama da shi, wanda zai iya jefa mutane sama da biliyan guda cikin haɗarin kasancewa.rashiniko.
A matsayin babban masana'anta na inverters on-grid, tsarin ajiyar makamashi da hanyoyin samar da makamashi mai wayo a cikin duniya, Renac Power yana ba da cikakkiyar mafita - tsarin ajiyar wutar lantarki mai ƙarfi na zama (ESS).
Tsarin ya ƙunshi jerin Turbo H1 babban baturi mai ƙarfin lantarki da N1 HV jerin matasan makamashi mai inverter. Lokacin da hasken rana ya isa a lokacin rana, ana amfani da tsarin photovoltaic na rufin rufin don cajin baturi, kuma za a iya amfani da fakitin baturin lithium mai ƙarfi don yin amfani da manyan lodi da dare. Idan akwai rashin ƙarfi / gazawar wutar lantarki kwatsam, ana iya amfani da tsarin ajiyar makamashi azaman tushen wutar lantarki na gaggawa, saboda yana iya samar da ƙarfin ɗaukar nauyi na gaggawa har zuwa 6kW, ɗaukar nauyin buƙatar wutar lantarki na gidan gabaɗaya a cikin ɗan gajeren lokaci da samar da wutar lantarki. barga tsaro tsaro.
Ja tare da tsarin ajiyar makamashi mai ƙarancin wutar lantarki, tsarin ajiyar wutar lantarki mai ƙarfi yana da ƙarin fa'ida!
Dangane da inganci, ingantaccen tsarin ajiyar wutar lantarki mai ƙarfi yana da 4% sama da na tsarin ajiyar makamashi mai ƙarancin wuta.
Dangane da ƙira, da'ira topology na high-voltage hybrid inverter ya fi sauƙi, ƙarami a girman, nauyi a nauyi, kuma mafi aminci.
Dangane da aiki, halin baturi na tsarin ajiyar makamashi mai ƙarfi ya ragu, wanda ba shi da damuwa ga tsarin.
Bincike ya nuna cewa bayan hawan 6000 na batirin 10kWh, tsarin ajiyar makamashi mai girma zai iya ajiye kusan 3000kWh idan aka kwatanta da tsarin ajiyar makamashi mai ƙananan wuta.
Mai ikoCshaida, Sfetyda Rcancanta
TÜV Rheinland an gwada shi kuma ya tabbatar da tsarin gabaɗayan. Jerin Turbo H1 high-voltage energy ajiya baturi sun wuce IEC62619 makamashi ajiyar baturi aminci misali takardar shaida, da kuma N1 HV jerin matasan inverters sun lashe CE EMC da LVD takardar shaida. Samun takaddun shaida yana nuna tabbacin amincin samfuran ajiyar makamashi na Renac.
Tare da ajiyar makamashi na fasaha na Renac Power, zaku iya magance "matsalar ƙarancin wutar lantarki" cikin sauƙi. Muna iya hanzarta ƙirƙirar sabon hangen nesa na makomar carbon sifili akan hanyar "30 • 60 Dual-Carbon Goals" tare da ainihin ƙarfinmu.