LABARAI

Samfuran Ajiye Makamashi na RENAC sun yi fice a Duk Energy Australia 2022

All- Energy Ostiraliya 2022, nunin makamashi na kasa da kasa, an gudanar da shi a Melbourne, Ostiraliya, daga Oktoba 26-27, 2022. Ita ce nunin makamashi mafi girma da za a iya sabuntawa a Ostiraliya kuma shine kawai taron a yankin Asiya Pacific da aka sadaukar don kowane nau'ikan tsabta. da makamashi mai sabuntawa.

微信图片_202210261444144

 

Renac ya gama Solar & Storage Live UK 2022, sannan ya matsa zuwa All Energy Ostiraliya 2022, yana kawo hanyoyin ajiyar makamashi don haɓaka canjin makamashi da kuma yin ƙoƙarin zuwa ga manufar carbon biyu.

1

 

Farashin wutar lantarki na Ostiraliya ya karu a hankali tun daga shekarar 2015, inda kowane yanki ya karu da fiye da kashi 50%. Saboda tsadar wutar lantarki a Ostiraliya, mazauna yankin suna sha'awar tsarin ajiyar makamashi. A hankali Ostiraliya ta zama kasuwa mafi girma a duniya don ajiyar makamashi ta gefen abokin ciniki. Tare da tsarin ajiyar makamashi, abokan ciniki za su iya haɓaka samar da makamashin hasken rana (maimakon ciyar da grid) kuma su amfana daga wutar lantarki a lokacin baƙar fata. Kauyuka ko gidaje masu nisa suna ƙara damuwa game da katse su daga tashar wutar lantarki yayin da gobarar dazuzzukan ke ƙara yawaita kuma mai tsanani. Tsarin ajiya na makamashi na Renac shine mafita mai kyau don cimma nasarar samar da wutar lantarki ta hoto, yana bawa abokan ciniki damar amfani da makamashi mai tsabta na tattalin arziki yayin da suke adana kuɗi akan lissafin wutar lantarki.

 

A cikin wannan nunin, samfuran flagship na Renac sune tsarin ajiyar makamashi na HV guda ɗaya (N1 HV jerin babban ƙarfin wutar lantarki mai jujjuyawar makamashi + Turbo H1 jerin babban baturi) da jerin A1 HV (tsarin-in-ɗaya) waɗanda ke nuna aminci. , sassauƙa da inganci. An sanye shi da SEC App, zaka iya sauƙin koyan yanayin amfani da makamashin gida kowane lokaci, ko'ina don ƙirƙirar mafita mai sauƙi, dacewa, ainihin lokacin saƙon bayanai ga masu amfani da gida.

 

Daidaita Kololuwa da Kashe Kololuwa

Yin cajin baturi a mafi ƙarancin ƙima da yin caji zuwa lodi a cikin sa'o'i mafi girma don rage lissafin wutar lantarki.

 

UPS don Amfani da Kashe-grid tare da Ƙarfin Ajiyayyen

ESS yana jujjuya zuwa yanayin ajiya don ba da wutar gaggawa zuwa babban kaya ta atomatik yayin katsewar wutar lantarki.

 

Bayanin App na SEC

  • Saita lokacin caji a hankali
  • Saita sigogi daga nesa
  • Hanyoyin caji da yawa

 拼图

 

Kwanan nan, Renac ya sami takardar shedar AS/NZS 4777 daga TUV Nord. Renac mai juzu'i na HV mai juzu'i ɗaya yana samuwa a Ostiraliya. Wannan yana nuna cewa Renac yana haɓaka gasa a kasuwar ajiyar makamashi ta duniya.

微信图片_20221026094349 

 

Renac ya nuna mafi kyawun tsarin tsarin ajiyar makamashi na zama kuma yana da zurfin sadarwa tare da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya a All Energy Ostiraliya 2022, wanda ya kara fadada tasirin Renac a cikin kasuwar makamashi mai sabuntawa ta kasa da kasa kuma ya ba da hanya ga yaduwar aikace-aikacen fasahar ci gaba. da samfurori masu inganci a cikin filin ajiyar makamashi na gida na duniya.

 

Za mu ci gaba da ci gaba da yunƙurin fitar da iskar carbon da tsaka tsakin carbon a matsayin ka'idodinmu na jagora da yin ƙoƙari don tabbatar da samar da makamashi, haɓaka makamashin kore da haɓakar ƙarancin carbon, cimma burin carbon-carbon biyu, da samar da mafi tsabta, aminci da ƙarin hanyoyin samar da wutar lantarki. .